#
หมวดหมู่
กิจกรรม
โรงเรียน
กรรมการ
ตำแหน่ง
0751
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านละลายมีชัย
นายโผน ธรรมทวี
ประธานกรรมการ
0751
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านซำตาโตง
นายสุนทร ทองนวล
กรรมการ
0751
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
นางลักขณา ยศอาลัย
กรรมการ
0751
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านทุ่งใหญ่ม่วง
นางสาวกรวรรณ นามวงษ์
กรรมการ
0751
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
นางเพ็ญประภา จันทรา
กรรมการและเลขานุการ
0752
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านทุ่งใหญ่ม่วง
นางสาวกรวรรณ นามวงษ์
กรรมการและเลขานุการ
0752
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
นางเพ็ญประภา จันทรา
กรรมการและเลขานุการ
0752
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านละลายมีชัย
นายโผน ธรรมทวี
ประธานกรรมการ
0752
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านซำตาโตง
นายสุนทร ทองนวล
กรรมการ
0752
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
นางลักขณา ยศอาลัย
กรรมการ
0650
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนจานทองกวาววิทยา
นางวงทอง พุ่มพวง
กรรมการและเลขานุการ
0650
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านตูม
นายประกาศิต สมภาวะ
กรรมการ
0650
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองสังข์
กรรมการ
0650
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนจานทองกวาววิทยา
นายธนวัฒน์ เขียวสุขสันต์
ประธานกรรมการ
0651
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนจานทองกวาววิทยา
นายธนวัฒน์ เขียวสุขสันต์
ประธานกรรมการ
0651
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนจานทองกวาววิทยา
นางสาววงทอง พิมาทัย
กรรมการและเลขานุการ
0651
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านตูม
นายประกาศิต สมภาวะ
กรรมการ
0651
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองสังข์
นายสุวิทย์ พาคเพียร
กรรมการ
0652
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน
นายเสกสิทธิ์ แสนทวีสุข
ประธานกรรมการ
0652
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน
นายนัติกรณ์ นนทะบุตร
กรรมการและเลขานุการ
0652
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
นายปฏิภาณ ดาวงษ์
กรรมการ
0652
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา)
นายนิวัฒน์ กำลังงาม
กรรมการ
0653
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา)
นายนิวัฒน์ กำลังงาม
กรรมการ
0653
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
นายปฏิภาณ ดาวงษ์
กรรมการ
0653
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน
นายเสกสิทธิ์ แสนทวีสุข
ประธานกรรมการ
0653
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน
นายนัติกรณ์ นนทะบุตร
กรรมการและเลขานุการ
0654
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ
นายสุริยัน อินทร์โสม
กรรมการและเลขานุการ
0654
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองบัวทอง
นางปิยวรรณ จึงตระกูล
กรรมการ
0654
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล)
นายวัฒนา แม่นทอง
กรรมการ
0654
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ
ดร.สมัย ทองมาก
ประธานกรรมการ
0655
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ
ดร.สมัย ทองมาก
ประธานกรรมการ
0655
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ
นายสุริยัน อินทร์โสม
กรรมการและเลขานุการ
0655
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองบัวทอง
นางปิยวรรณ จึงตระกูล
กรรมการ
0655
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล)
กรรมการ
0656
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านภูมิซรอล
นายสวรรค์ ศรีจันทร์
กรรมการ
0656
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมหาราช 2
นายสุชาติ สารเฉวตร์
ประธานกรรมการ
0656
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านพยอม
นายคมสันต์ สีทะ
กรรมการ
0657
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสร้างเม็ก
นายวิสิฐศักดิ์ บุญภาค
กรรมการ
0657
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านพยอม
นายคมสันต์ สีทะ
กรรมการ
0657
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านภูมิซรอล
นายสวรรค์ ศรีจันทร์
กรรมการ
0657
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านซำเบ็ง
นายทองคำ รักษาวงศ์
ประธานกรรมการ
0657
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านซำเบ็ง
นางสาวณิชย์ชนันท์ มะปราง
กรรมการและเลขานุการ
0658
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองสังข์
นายสุวิทย์ พากเพียร
กรรมการ
0658
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านตูม
นายประกาศิต สมภาวะ
กรรมการ
0658
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ
ประธานกรรมการ
0658
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ
กรรมการและเลขานุการ
0659
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ
นายอุทัย สร้อยสนธ์
ประธานกรรมการ
0659
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ
นางจิรฉัตร อำไพ
กรรมการและเลขานุการ
0659
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองสังข์
นายสุวิทย์ พากเพียร
กรรมการ
0659
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านตูม
นายประกาศิต สมภาวะ
กรรมการ

ระบบลงทะเบียนกรรมการสำหรับโรงเรียนและกลุ่มโรงเรียน

โปรแกรมโดยครูพุทธวัฒน์ ประจันทร์ [ทีมพัฒนาโปรแกรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับกลุ่ม]
E-ACADEMIC V.1.3.0 © 2016 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com