#
หมวดหมู่
กิจกรรม
โรงเรียน
กรรมการ
ตำแหน่ง
0703
ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านโนนไหล่หนองเลิง
นางมาณวิภา บุญรินทร์
กรรมการ
0703
ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านตาแบน
นายเก้า อุทัยกรณ์
ประธานกรรมการ
0703
ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระเบา
นางสาวชนัญชิดา สายจันทร์
กรรมการ
0703
ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
นางศรีไศล เกษกร
กรรมการ
0075
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนแสนสุข
นางศิริลักษ์ พรมจรรย์
กรรมการ
0075
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนเยาะ-โนนศิริ
นางสาวกวิตา วงษ์พานิชย์
กรรมการ
0075
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านผือ
นางพรพรรณ บุตตะวงศ์
ประธานกรรมการ
0075
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหินวิทยา
นางสาวสมจิตร เขตสกุล
กรรมการและเลขานุการ
0079
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหินวิทยา
นางสาวสมจิตร เขตสกุล
กรรมการและเลขานุการ
0079
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านผือ
นางพรพรรณ บุตตะวงศ์
ประธานกรรมการ
0079
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนแสนสุข
นางศิริลักษ์ พรมจรรย์
กรรมการ
0079
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนเยาะ-โนนศิริ
นางสาวกวิตา วงษ์พานิชย์
กรรมการ
0079
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านซะวาซอ
นางนันทพร เสนสม
กรรมการ
0080
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านผือ
นางพรพรรณ บุตตะวงศ์
ประธานกรรมการ
0080
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนแสนสุข
นางศิริลักษ์ พรมจรรย์
กรรมการ
0080
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนเยาะ-โนนศิริ
นางสาวกวิตา วงษ์พานิชย์
กรรมการ
0080
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหินวิทยา
นางสาวสมจิตร เขตสกุล
กรรมการและเลขานุการ
0081
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเพ็ก
นายสา พรมสุข
กรรมการ
0081
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านทุ่งกอกหนองเกาะ
นางปรียา บุญทน
กรรมการ
0081
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโศกขามป้อม
นายคงศักดิ์ พิศดู
กรรมการและเลขานุการ
0081
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านจานเลียว
นางสนธยา เพิ่มบุญ
ประธานกรรมการ
0081
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านตูม
นางสาวธิดารัตน์ เขียวอ่อน
กรรมการ
0084
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองเดียงน้อยโนนใหญ่
นายเฉลิม มงคลแก่นทราย
ประธานกรรมการ
0084
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา)
นางวิลาวัณย์ ร่มรื่น
กรรมการ
0084
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านดาน
นางนิทรา สุพรรณ
กรรมการ
0084
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระทิง
นางบังอร ประสีระเตสัง
กรรมการ
0097
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านน้ำเย็น
นายศักดิ์ ภักเกลี้ยง
ประธานกรรมการ
0097
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง
นางสาวยุวดี วงศ์ทอง
กรรมการและเลขานุการ
0097
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านม่วงแยก
นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์
กรรมการ
0098
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านน้ำเย็น
นายศักดิ์ ภักเกลี้ยง
ประธานกรรมการ
0098
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านม่วงแยก
นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์
กรรมการ
0098
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง
นางสาวยุวดี วงศ์ทอง
กรรมการและเลขานุการ
0101
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านม่วงแยก
นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์
กรรมการ
0101
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง
นางสาวยุวดี วงศ์ทอง
กรรมการและเลขานุการ
0101
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านน้ำเย็น
นายศักดิ์ ภักเกลี้ยง
ประธานกรรมการ
0104
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนเปือย
นางอัญชลี เกษมสุข
ประธานกรรมการ
0104
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสดำ
นางสาวขวัญเรือน จันทราม
กรรมการ
0104
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านทุ่งใหญ่ม่วง
นางอัษฎา ปุ่นโพธิ์
กรรมการ
0104
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองบัวทอง
นางสุภาพร สมเพ็ชร
กรรมการและเลขานุการ
0104
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา)
นางสาวสำอาง ศรีทองธรรม
กรรมการ
0105
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนเปือย
นางอัญชลี เกษมสุข
ประธานกรรมการ
0105
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสดำ
นางสาวขวัญเรือน จันทราม
กรรมการ
0105
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านทุ่งใหญ่ม่วง
นางอัษฎา ปุ่นโพธิ์
กรรมการ
0105
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองบัวทอง
นางสุภาพร สมเพ็ชร
กรรมการและเลขานุการ
0105
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา)
นางสาวสำอาง ศรีทองธรรม
กรรมการ
0108
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโคก(อสพป.32)
นางสาวอุบล รัตนะ
กรรมการ
0108
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์
นายพล สำลี
ประธานกรรมการ
0108
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านดาน
นางเยาวภา เดชบุญ
กรรมการและเลขานุการ
0108
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ
นายกิตติศักดิ์ คำภูเมือง
กรรมการ
0108
เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
นางสาวทัศนีย์ ชูคำ
กรรมการ

ระบบลงทะเบียนกรรมการสำหรับโรงเรียนและกลุ่มโรงเรียน

โปรแกรมโดยครูพุทธวัฒน์ ประจันทร์ [ทีมพัฒนาโปรแกรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับกลุ่ม]
E-ACADEMIC V.1.3.0 © 2016 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com